Author Topic: Mơ thấy ăn thịt gà có điềm báo gì?  (Read 5 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hieu16005

Mơ thấy ăn thịt gà có điềm báo gì?
on: March 26, 2020, 03:47:38 AM

Trong mơ bạn thấy mình đang ăn thịt gà là có điềm gì? Giấc mơ này sẽ đem tới điều gì cho bạn? cùng trang chơi xổ số online uy tín xem thử giải mã giấc mơ sẽ nhắc gì nhé!
Trong giấc mơ bạn thấy mình ăn giết con gà trống, giấc mơ là lời cảnh báo sẽ có chuyện không hay xảy ra, gia đình có mâu thuẫn, mất tiền bạc,…
Trong giấc mơ các bạn thấy một con gà luộc, giải mã giấc mơ cho biết giấc mơ này biểu trưng cho các bạn là người được không ít người tình mến và tin tưởng
nếu như bạn chiêm bao thấy thịt gà sống chưa nấu, chưa chế biến báo hiệu rằng thời kì đến các bạn sẹ gặp cực nhiều khó khăn thử thách, nếu muốn trở nên thành công thì cứng cáp bạn sẽ phải bỏ thêm rất nhiều công sức.

nếu như các bạn mơ thấy gà giết rồi đã chế biến:
    nếu như con gà mà bạn nhận ra vẫn còn nguyên con thì đây là điềm báo các bạn sẽ gặp may mắn trong tuyến phố công danh sự nghiệp.

ví như giết thịt gà đã được xé nhỏ hoặc chặt ra thì có tức thị các bạn đón chờ những tin vui nho nhỏ chỉ mất khoảng gần tới.

bạn mơ mình đang nấu giết mổ gà, các bạn thấy mình xẻ con gà ra cho nhanh chín, giấc mơ này đại diện cho các bạn là một người biết trước biết sau, biết điều điều hay lẽ phải, biết điều nào có thể làm và không thể làm. bạn là một người suy nghĩ thấu đáo trước khi làm một vấn đề nào đó, Vì vậy bạn chưa bao giờ tiêu cực cả. Thêm vào đó, giấc mơ cũng diễn đạt bạn là người thích sắm tòi, ưa khám phá, các bạn muốn chinh phục bản thân để khẳng định vị trí và con người của chính bạn
Trong giấc mơ các bạn thấy thịt gà bị hỏng là điềm báo bạn sẽ có người hãm hại hoặc nhắc xấu.
Nằm mơ thấy ăn thịt gà đánh con gì?[/b]
    giết thịt gà là số 28 - 36

làm thịt gà là số 28 - 36

Ẳn giết gà là số 74 - 47

nằm mê thấy giết mổ gà luộc là số 85

Mơ thấy thịt gà hư là số 05-92

Mơ thấy giết mổ gà bị sống là số 54-84

Mơ thấy ăn cánh gà là số 91-61

Mơ thấy ăn cháo gà là số 12-34

Users Online